Amfanin hasumiyar hasken LED

Tsaron aiki yana farawa da isasshen hasken wuta, musamman don ayyukan kan layi waɗanda suka haɗa da gine-gine, gyaran hanya, rushewa, hakar ma'adinai, samar da fina-finai da aikin ceto daga nesa.Halin da aka saba da shi wanda ke biyan wannan bukata shine shigar da hasumiya na haske na masana'antu.Sannan Hasumiyar Haske ta wayar hannu wani muhimmin kayan aiki ne don ayyukan waje da dare.Fitilar halide na ƙarfe da fitilun LED zaɓuɓɓukan haske ne guda biyu don hasumiya ta wayar hannu.

Za mu nuna fa'idodin don Fitilar LED idan aka kwatanta da Fitilar Halide Metal.

1. Bambancin rayuwa

Fitilar halide na ƙarfe yawanci yana ɗaukar awoyi 5,000, amma idan aka ba da yadda suke da rauni da kuma yadda zafi ke shafar kwan fitila, tsawon rayuwarsu yakan yi ƙasa sosai dangane da yadda ake kula da hasumiya.Abubuwan haɗin LED suna daɗe da yawa.Hasken LED zai ɗora sama da sa'o'i 10,000 a cikakkiyar fitowar haskensa, yana kaiwa zuwa tsawon sa'o'i 50,000, yayin da kwararan fitila na ƙarfe na ƙarfe za su yi asarar kashi mai yawa na haskensu a cikin lokaci guda.

2. Ingantaccen Man Fetur

Kamar gidan da ke da LEDs tare da gida mai madaidaicin kwararan fitila, LEDs za su samar da ingantaccen bayani mai ƙarfi.Tare da hasumiya mai haske, ƙarancin amfani da makamashi yana tasiri sosai ga amfani da mai.Haske mai nauyi mai ƙarfi na LED don hasumiyar haske zai iya yin aiki na tsawon sa'o'i 150 ba tare da buƙatar man fetur ba, yayin da fitilun ƙarfe na ƙarfe ba za su iya yin sa ba.Idan aka kwatanta da samfuran halide na ƙarfe, fitilun LED suna ba da kashi 40 cikin 100 na tanadin mai.

3. Haske daban-daban

Ana inganta haske tare da LEDs don dalilai masu yawa.Na ɗaya, hasken LED shine mafi haske, haske mai tsabta - kama da hasken rana.Hasken LED yana tafiya nesa fiye da hasken gargajiya.Lokacin da yazo da ikon zama, babu wani abu mafi kyau fiye da LED.Takwarorinsa na gargajiya sun fi zafi, wanda ke haifar da ƙonewa akai-akai.Gaskiya, kwararan fitila na LED sun fi tsada don maye gurbinsu fiye da kwararan fitila na gargajiya, amma sun dade da yawa.Fitilar fitilu ba su da tsada mai yawa don sake cikawa, amma a kan lokaci duk masu maye gurbin suna ƙara kuma suna iya daidaitawa da asarar lokaci akan wurin aiki.

3. Ingantaccen lokaci

LEDs suna da fa'ida ta musamman a cikin wannan rukuni.Ana iya kunna hasken da kashe shi daidai da fitilu a cikin gida, nan da nan yana ba da cikakken haske.Wannan ya sha bamban da ƙarancin ƙarfe na ƙarfe, waɗanda ke ɗaukar lokaci don kunnawa da samar da isasshen lokacin sanyi da injin ke buƙata kafin a kashe.Idan naúrar ta yi zafi sosai, zai iya ɗaukar fiye da mintuna 20 don dawo da cikakken haske.Saboda wannan, ya fi sauƙi da sauri don sake mayar da LED.Kodayake samfuran LED sun fi farashi da farko fiye da fitilun ƙarfe na halide, tsawon rayuwa da ikon rukunin na jure wa jiyya mai wahala, yana sa zaɓin ya fi tsada-tasiri a cikin dogon lokaci.

A cikin kalma, fitilun LED suna ba da ƙarancin kulawa, fasali-ceton makamashi da ƙira mai dorewa, yana sa su zama mafi fa'ida ga babban haɗari, manyan ayyuka masu girma, idan aka kwatanta da fitilun ƙarfe halide.Ƙara sassauci lokacin amfani da fitilun LED yana ba da aminci ga ma'aikata a wurin aiki.

Ƙarfin ƙarfi yana kawo ƙwarewar samar da samfuran hasumiya na shekaru da yawa.Muna biyan bukatun abokan ciniki ta hanyar samar da hanyoyin samar da hasken wutar lantarki na masana'antu na musamman don ayyuka daban-daban na masana'antu.Tuntube mu a yau don buƙatun mafita na hasumiya.


Lokacin aikawa: Jul-18-2022